Í ljósi þeirra ráðlegginga sem sóttvarnarlæknir hefur gefið frá sér vegna útbreiðslu COVID-19 veirunnar, viljum við hvetja félagsmenn til að nýta sér síma, tölvupóst og vefsíðu félagsins fremur en að mæta á skrifstofurnar ef hægt er.

Verkalýðsfélag Snæfellinga vill vekja athygli félagsmanna á að fjölda erinda við félagið er hægt að sinna í gegnum síma og með tölvupósti. Sími félagsins er 588-9191 en einnig má senda póst á verks@verks.is og bregst starfsfólk félagsins hratt við erindum. Með því að nota síma og tölvupóst þegar unnt er – minnkum við líkur á corona vírusinn svokallaði breiðist hraðar út en efni standa til.

Verkalýðsfélag Snæfellinga would like to advise our members to use telephone or email in communications with the union – instead of coming to our offices. Our telphone is 588-9191 and our email verks@verks.is. By communicating with phone and email instead of direct contact, we might delay the spreading of the corona virus.

Verkalýðsfélag Snæfellinga chciałby doradzić naszym członkom, aby w komunikacji ze związkiem używali telefonu lub poczty elektronicznej – w miejsce stawiania się w biurach. Nasz telefon to 588-9191, a nasz e-mail verks@verks.is. Komunikując się telefonicznie i pocztą e-mail zamiast bezpośredniego kontaktu, możemy opóźnić rozprzestrzenianie się wirusa korony.